MENU
HOME
KAZI YANGU
FEATURED
Kwa Habari zinazohusu Mapenzi
Kwa Habari za Burudani na Michezo
Kwa Habari zinazohusu Umbea na Udaku
Utazipata hapa
Loading...
Home
»
ELIMU
»
Breaking News: Orodha Ya Majina Ya Wanafunzi Waliochaguliwa Kujiunga Na Kidato Cha Tano Na Vyuo Vya Ufundi Kwa Mwaka 2016
Breaking News: Orodha Ya Majina Ya Wanafunzi Waliochaguliwa Kujiunga Na Kidato Cha Tano Na Vyuo Vya Ufundi Kwa Mwaka 2016
Orodha Ya Majina Ya Wanafunzi Waliochaguliwa Kujiunga Na Kidato Cha Tano Na Vyuo Vya Ufundi Kwa Mwaka 2016
<<INGIA HAPA KUYAONA>>
Filed Under:
ELIMU
Friday, June 24, 2016
Post a Comment
CodeNirvana
online
Popular Posts
Mkuu wa Mkoa Paul Makonda Amtembelea Diamond Ofisini Kwake..Diamond Asema Haya
From @diamondplatnumz - Shukran sana sana Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam @PaulMakonda kwa kututembelea katika Office zetu za @Wcb_Wasafi ...
VP urges women to seek cervical cancer screening voluntarily
Vice President Samia Suluhu Hassan has urged women to use this year’s International Women’s Day celebrations to get screening for cer...
Wimbo wa 'Panya' Wakiponza Kitua cha EATV, Chapigwa Faini ya Milioni 3 na TCRA
Mamlaka ya Mawasiliano nchini (TCRA), imevitoza faini vituo vya East Africa Television na Entertaiment FM (E- FM) baada ya kukiuka k...
Breaking News: ZITTO KABWE ATOA HABARI NZITO ASUBUHI HII NA HILI LITAKUWA PIGO KUBWA KWA WATANZANIA WENGI
Katika kila tshs 1000 utakayotoa kwenye ATM kuanzia tarehe 1 Julai, 2016 tshs 280 zitachukuliwa na TRA. Hivyo hivyo katika miamala ya M PE...
Breaking news kutoka mamlaka ya mawasiliano TCRA
TAARIFA KWA UMMA TAHADHARI KUHUSU KUINGILIA AU KUFUATILIA MAWASILIANO YA WATU *** Katika siku za hivi karibuni kumekuwa na taarifa ...
Prof. Mwandosya Atoa Ufafanuzi Juu ya Elimu yake
Mwaka 1967 Serikali, kupitia Wizara ya Elimu ya Taifa ilianzisha sera ya kuwa na shule ambazo zingechukua wanafunzi wenye vipaji, waliofa...
BREAKING NEWS: TAARIFA MUHIMU KATIBU MKUU WA CUF, MAALIM SEIF SHARIF HAMAD KIBOKO ANGURUMA NCHINI MAREKANI
Unguja. Katibu Mkuu wa CUF, Maalim Seif Sharif Hamad, amewaambia wafuasi wao kwamba wataendelea kudai alichodai ni ushindi wa chama ch...
SPONSOR THINGS: HERE is what to do after you hit 40 years and NO SPONSOR WANTS YOU!
By Hon Jim Bonnie When you’re still young, beautiful and energetic, you shun young men as you go for sponsors from whom you get money...
Deal ya Ali Kiba na Sony, Makosa Yanayojirudia
Huko kwenye mitandao ya kijamii kumechafuka habari ya Ali kusign deal na Sony wengi wakiamini huo ndio utakuwa mwanya wa msanii huyo kuto...
Mwanaharakati Joyce Kiria Alia Ukata wa Fedha..Adai Kikwete Amestaafu Urais na Pesa
Mtangazaji wa Kipindi cha Wanawake Live, Joyce Kiria. Ameandika kwenye page yake ya Facebook ''Dady i miss u ðŸ˜. pesa imestaafu ...
HOTTEST LABELS
AJALI
BUNGENI
ELIMU
KITAIFA
MAGAZETI
MAPENZI
MATUKIO
MICHEZO
NEWS
SIASA
VIDEO
WASANII
© Copyright
KAZI YANGU
| Designed By
AFROPIXELS MEDIA CO. LTD
Post a Comment